ป้ายโฆษณา
ฟอรั่ม

ยินดีต้อนรับ, ผู้เยี่ยมชม
กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน.    ลืมรหัสผ่าน?

เซ้งคลินิกรักษาสัตว์ แถวรามอินทรา
(1 ผู้ชมกำลังดูหน้านี้) (1) ผู้ไม่ประสงค์ออกนาม
Go to bottomหน้า: 1
หัวข้อ : เซ้งคลินิกรักษาสัตว์ แถวรามอินทรา
sopita

อมิบา
graphgraph
สมาชิกที่ไม่ได้ออนไลน์ Click here to see the profile of this user
เซ้งคลินิกรักษาสัตว์ แถวรามอินทรา 2 วัน, 4 ชั่วโมง ก่อน
จริงๆรูปมีเยอะกว่านี้ค่ะ แต่ว่ารูปอยู่ในโน้ตบุ๊ค เดี๋ยวจะส่งให้ดูทีหลังค่ะ
คราวนี้เป็นรูปบริเวณ front ซะส่วนมาก
รายละเอียด มี 4 ห้อง

ห้องตรวจ
ห้องผ่าตัด
ห้องพักหมอ (หรือจะทำเป็นadmitก็ได้ค่ะ)
ห้องจัดยา(อยู่ด้านในห้องตรวจอีกที)
ห้องน้ำ 2 ห้องแยกออกเป็นฝั่งผู้ใช้บริการและฝั่งเจ้าหน้าที่
ทุกห้องต่างกั้นแยกกันเป็นสัดส่วน และอัตราส่วนห้องแต่ละห้องถูกต้องตาม พรบ. สถาพพยาบาลสัตว์ 2550 ค่ะ
ร้านเน้นความสะอาดและความสว่างเป็นหลัก ทั้งร้านจะเป็นโทนสีครีมขาวค่ะ
อุปกรณ์มีโต๊ะตรวจ โต๊ะผ่าตัด ชั้นติดผนังและชั้นวางของจาก INDEX ทั้งห้องผ่าตัดและห้องตรวจจะจัดแบบสมมาตรกันค่ะแต่อยู่คนละฝั่ง
เพื่อป้องกัน contamination
มีชุดอุปกรณ์ฉุกเฉิน (ambu O2 laryngo endotracheal)
มีอุปกรณ์ผ่าตัดสำหรับ minor surgery
ตู้ nebulized
กรง
ชั้นวางยา
ตู้เย็น
ยา และเวชภัณฑ์
มี internet wifi และ lan
มีมู่ลี่ติดพร้อม
มีแอร์ติดผนังและมีพัดลมติดผนังอีก 3 อันค่ะ
เคาท์เตอร์ด้านหน้าสีส้มสดใส
อุปกรณ์ทุกอย่างใหม่ 90-95% เพราะเพิ่งเปิดได้ไม่นาน รายได้ 50000 - 60000 กว่าๆต่อเดือน
เดินไป20 เมตรมีเซเว่น
รอบๆมีบ้านจัดสรรหลายโครงการค่ะ
ลูกค้าส่วนมากเป็นระดับกลางถึงระดับบนค่ะ

สาเหตุที่เซ้งเพราะว่าติดต่อซื้อตึกได้ที่ต่างจัดหวัด(บ้านเกิด) จะรีบกลับไปเปิดที่บ้านค่ะ

สนใจสามารถโทรมาติดต่อหรือส่ง email กลับมาถามได้ค่ะ lothongs_1@hotmail.com หรือ 0851266652
ขอบคุณที่เสียสละเวลามาอ่านค่ะ ^^

ปล. สาเหตุที่ราคาค่อนข้างสูงเพราะทำทุกอย่างด้วยความตั้งใจค่ะและร้านยังใหม่มากกกก ลูกค้าติดและชมทุกท่านว่าร้านสะอาดสวยไม่มีกลิ่นสัตว์เลี้ยงและเอาใจใส่ทุกรายละเอียด
เหมาะกับคุณหมอที่ค่อนข้างใส่ใจรายละเอียดและสามารถดูแลได้อย่างทั่วถึงค่ะ

รูปได้ถูกซ่อนสำหรับบุคลทั่วไปกรุณา เข้าสู่ระบบหรือสมัครสมาชิก.

รูปได้ถูกซ่อนสำหรับบุคลทั่วไปกรุณา เข้าสู่ระบบหรือสมัครสมาชิก.

The administrator has disabled public write access.
Go to topหน้า: 1

แบบสอบถาม

เพื่อนๆเรียนvet จากไหน