ป้ายโฆษณา
ฟอรั่ม

ยินดีต้อนรับ, ผู้เยี่ยมชม
กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน.    ลืมรหัสผ่าน?

พี่ค่ะช่วยตอบหนูหน่อย เรื่องค่าเทอม
(1 ผู้ชมกำลังดูหน้านี้) (1) ผู้ไม่ประสงค์ออกนาม
Go to bottomหน้า: 1
หัวข้อ : พี่ค่ะช่วยตอบหนูหน่อย เรื่องค่าเทอม
ภัท

I Love Vet
อมิบา
graphgraph
สมาชิกที่ไม่ได้ออนไลน์ Click here to see the profile of this user
พี่ค่ะช่วยตอบหนูหน่อย เรื่องค่าเทอม 1 ปี ก่อน
คือหนูชื่อ ภัท ตอนนี้อยู่ม.4

อยาก รู้ว่า

ค่าเทอมของสัตวแพทย์เท่าไรหรอค่ะ

แพงมากรึเปล่า

พ่อกับแม่บอกว่าถ้าจะเรียนสัตวแพทย์ให้หาเงินเรียนเอง

หนูจะทำไงดี

เครียด คับพี่น้อง

ช่วยตอบหนูหน่อยนะ นะ

ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

PS.keropy_pat@hotmail.com

รูปได้ถูกซ่อนสำหรับบุคลทั่วไปกรุณา เข้าสู่ระบบหรือสมัครสมาชิก.
The administrator has disabled public write access.
the_boy

ลูกเจี้ยบ
graphgraph
สมาชิกที่ไม่ได้ออนไลน์ Click here to see the profile of this user
Re:พี่ค่ะช่วยตอบหนูหน่อย เรื่องค่าเทอม 1 ปี ก่อน
ทางคณะมีทุนเรียน.......สบายใจได้ครับ

The administrator has disabled public write access.
dwpoopae

อมิบา
graphgraph
Re:พี่ค่ะช่วยตอบหนูหน่อย เรื่องค่าเทอม 1 ปี ก่อน
อืมใช่ มีทุนๆ

เค้าจะถามตอนมาสอบสัมภาษณ์ อะ

จำได้ๆ..

หมดห่วงไปเลยนะ

Korsorsor

อมิบา
graphgraph
Re:พี่ค่ะช่วยตอบหนูหน่อย เรื่องค่าเทอม 10 เดือน, 2 สัปดาห์ ก่อน
อ่า

ที่จริงมันขึ้นกับมหาวิทยาลัยครับ

แล้วแต่ว่าแต่ละที่คิดหน่วยกิจเท่าไร่ อะไร ยังไง

ตอนน้องจะสอบเข้าค่อยทำการศึกษาอีกทีแล้วกันครับ

3 ปีข้างหน้า ยังไงค่าเทอมก็แพงขึ้น แน่นอน เอาเป็นว่าตอนนี้ตั้งใจเรียนก่อนดีกว่า

Go to topหน้า: 1

แบบสอบถาม

เพื่อนๆเรียนvet จากไหน