ป้ายโฆษณา
ฟอรั่ม

ยินดีต้อนรับ, ผู้เยี่ยมชม
กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน.    ลืมรหัสผ่าน?

เม่นหงุดหงิดค่ะ ช่วยด้วย
(1 ผู้ชมกำลังดูหน้านี้) (1) ผู้ไม่ประสงค์ออกนาม
Go to bottomหน้า: 1
หัวข้อ : เม่นหงุดหงิดค่ะ ช่วยด้วย
Yummygee

JGJ
พยาธิลำใส้
graphgraph
สมาชิกที่ไม่ได้ออนไลน์ Click here to see the profile of this user
เม่นหงุดหงิดค่ะ ช่วยด้วย 1 ปี, 3 เดือน ก่อน
พอดีเอาซังข้าวโพดรองพื้นให้แม่นค่ะ
แล้วรู้สึกว่ามันหงุดหงิด ไม่ร่าเริง
เลยอยากรู้ว่ามันเกี่ยวกับซังข้าวโพดมั๊ยคะ
...ก่อนหน้านี้ใช้ขี้เลื่อยค่ะ
รบกวนถามคนที่เคยใช้ด้วยค่ะ

The administrator has disabled public write access.
chucky

อมิบา
graphgraph
สมาชิกที่ไม่ได้ออนไลน์ Click here to see the profile of this user
Re:เม่นหงุดหงิดค่ะ ช่วยด้วย 1 ปี, 2 เดือน ก่อน
มันอาจจะคันก็ได้นะคับ หรือว่าเป็นตัวไร แล้วมันเกาบ่อยหรือป่าว
ลองอาบน้ำทำความสะอาดที่อยู่ของมันดูสิคับอาจจะช่วยได้
ไม่หายค่อยมาคุยกันอีกที

The administrator has disabled public write access.
Go to topหน้า: 1

แบบสอบถาม

เพื่อนๆเรียนvet จากไหน